Kết quả bóng đá Wap hôm nay, Kqbd trực tiếp Wap.vn

Kết quả bóng đá Wap hôm nay mới nhất. Xem kqbd trực tuyến nhanh nhất 24h qua. Tỷ số kết quả bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, Cúp C1, C2, Việt Nam, World Cup, Euro...

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
22:00 23-05
FC Saburtalo Tbilisi 3
FC Kolkheti Poti 2
H1
0
2
FT 0 2
7-0
-0.98 -1 1/4 0.73
0.7 2.75 -0.91


20:00 23-05
Samtredia 1
Dila Gori 1
H1
0
0
FT 0 0
6-3
0.85 +1 1/2 0.95
0.83 2.5 0.98


16:00 23-05
North Macedonia U19
Montenegro U19 2
H1
0
1
FT 2 1
6-10
0.9 +1/4 0.9
- 2.75 -


22:30 23-05
Pomorac 3
NK Kraljevica 2
H1
2
0
FT 2 1
5-2
0.8 -1/4 1
- 3 -


22:30 23-05
Kultsu Lappeenranta 1
LAUTP 2
H1
1
1
FT 1 2
4-5
0.98 +1/4 0.83
- 4 -


22:30 23-05
HAPK 5
MP II 3
H1
2
1
FT 4 1
6-3
0.73 -1/2 -0.93
- 4 -


18:30 23-05
Sportivo Luqueno Reserves
Olimpia Asuncion Reserves 1
H1
0
2
FT 0 3
1-5
- - -
- - -


18:30 23-05
Sol de America Reserves
Tacuary Reserves 1
H1
0
0
FT 0 2
5-9
- - -
- - -


18:30 23-05
Cerro Porteno Asuncion Reserves
Club Guarani Reserve
H1
1
1
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


20:50 23-05
Radnik Sesvete 4
HNK Cibalia 3
H1
0
0
FT 2 1
9-4
-0.98 -3/4 0.76
0.93 2.5 0.88


22:10 23-05
General Lamadrid Reserves 3
CA Ituzaingo Reserves
H1
0
2
FT 0 2
1-5
-0.97 -1/4 0.78
- 2.25 -


22:00 23-05
Real Pilar Reserves 3
CA Claypole Reserves 3
H1
2
0
FT 3 0
2-5
-0.97 -1/4 0.78
- 2.75 -


22:00 23-05
Los Andes Reserves 5
CSD Flandria Reserves 2
H1
0
0
FT 2 0
4-13
0.95 +1/2 0.85
- 2.5 -


22:00 23-05
Ferrocarril Midland Reserves 1 3
Villa San Carlos Reserves 1 4
H1
2
0
FT 3 2
4-6
0.88 +1 0.93
- 3.5 -


22:00 23-05
Argentino de Rosario Reserves 2
Deportivo Paraguayo Reserves 1 1
H1
0
0
FT 2 0
3-1
0.78 -1/4 -0.97
- 2.25 -


21:00 23-05
CA Brown de Adrogue Reserves 3
Estudiantes de Buenos Aires Reserves 4
H1
0
0
FT 1 2
3-4
0.9 -1/4 0.9
- 2.25 -


21:00 23-05
Temperley Reserves 1
CA Atlanta Reserves 2
H1
0
1
FT 0 4
5-3
0.83 -1/4 0.98
- 2.75 -


21:00 23-05
CA San Miguel Reserves 2
Arsenal de Sarandi Reserves 2
H1
0
2
FT 0 3
3-3
0.83 -1/4 0.98
- 2.5 -


21:00 23-05
Nueva Chicago Reserves 1
Deportivo Moron Reserves 4
H1
0
0
FT 0 0
3-3
0.88 -1/4 0.93
- 2.25 -


20:00 23-05
Sacachispas Reserves 1
San Martin Burzaco Reserves
H1
1
0
FT 5 1
8-2
0.98 -1/2 0.83
- 3 -


19:50 23-05
Defensores de Cambaceres Reserves
Leandro N. Alem Reserves
H1
0
0
FT 0 0
5-3
0.75 -1/2 -0.95
- 2.25 -


19:10 23-05
Deportivo Muniz Reserves 2
Lujan Reserves
H1
1
1
FT 2 1
4-8
0.85 -1/4 0.95
- 2 -


21:30 23-05
Mallorca U19 2
Atletico de Madrid U19 1
H1
0
1
FT 1 2
1-1
0.83 +1/2 0.98
- 2.75 -


18:30 23-05
Hainan Shuangyu
Hainan Zhonghong
H1
0
2
FT 0 5
0-0
- - -
- - -


15:30 23-05
Guangxi Zuxing Tianxia
Qiandongnan Miaoling
H1
4
0
FT 8 1
0-0
- - -
- - -


21:30 23-05
Bukola Babes
Kebbi Utd 2
H1
0
1
FT 1 2
2-3
0.85 -1/4 0.95
- 2 -


15:30 23-05
Dejan FC 2
PCB Persipasi 2 7
H1
1
1
FT 1 1
5-2
-0.95 -1/4 0.75
- 2.5 -


15:30 23-05
Persikota Tangerang 1 2
757 Kepri FC 3
H1
1
1
FT 2 1
3-9
0.83 -3/4 0.98
- 2.75 -


15:30 23-05
Persekabpas Pasuruan 1 1
Sumbersari FC 3
H1
1
0
FT 1 0
2-7
-0.95 -1/2 0.75
- 2.75 -


13:15 23-05
PS BRT Subang 1
PSM Madiun 1
H1
1
1
FT 2 1
6-8
0.85 -1/4 0.68
0.75 2.75 -0.95


13:15 23-05
Farmel FC 2
Persiba Bantul 2
H1
0
0
FT 2 2
2-2
0.66 -1/4 0.87
1 2.25 0.8


13:15 23-05
PSGC Ciamis 3
Persiku Kudus 2
H1
0
1
FT 0 3
4-8
0.83 -1/4 0.7
0.95 2.25 0.85


13:15 23-05
Tornado FC 1
Persipani Paniai 4
H1
1
0
FT 1 0
3-6
0.73 -1/4 0.79
0.88 2.75 0.93


20:00 23-05
Highlanders 3
Manica Diamond 2
H1
1
1
FT 1 1
8-2
0.76 0 0.99
1 2 0.8


20:00 23-05
Dynamos FC
Arenel Movers
H1
2
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


20:30 23-05
Bangladesh Army (W) 1
Siraj Srity Songsod (W) 1
H1
1
0
FT 1 0
4-1
0.9 -2 1/2 0.9
- 4.5 -


20:15 23-05
Zimamoto SC 3
Kipanga FC 1 1
H1
1
0
FT 1 0
9-0
0.93 -3/4 0.88
- 2 -


20:10 23-05
JKU FC
Chipukizi FC 1
H1
0
0
FT 2 1
20-0
-0.93 -1 0.73
- 2 -


13:10 23-05
Indian Air Force 1
United Bharat FC
H1
0
2
FT 1 3
3-3
1 +1/4 0.8
- 2.75 -


19:30 23-05
Navoiy FA
Qoraqalpogiston FA
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


19:30 23-05
Buxoro University
Buxoro FA
H1
1
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


19:00 23-05
Jizzax FA
Jizak
H1
0
1
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


18:30 23-05
Sirdaryo FA
Qumqo rg on FC
H1
0
2
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


16:30 23-05
Shan Utd (W)
Myawady FC (W)
H1
0
3
FT 0 6
2-5
0.9 +4 0.9
- 5 -


16:10 23-05
Yreo FC (W) 1
Ayeyawady Utd (W)
H1
1
1
FT 1 2
2-7
0.9 +2 1/4 0.9
- 4 -


20:00 23-05
Mechal FC (W) 1 1
Bole Sub City (W)
H1
0
0
FT 0 0
7-4
0.85 -1/2 0.95
- 2.25 -


14:10 23-05
Adama Ketema (W)
Dire Dawa (W)
H1
1
1
FT 2 2
5-4
0.8 -1/4 1
- 2 -


20:00 23-05
Kuzguncukspor 4
Kucuksu Rasathane SK 3
H1
1
0
FT 3 1
4-4
0.83 0 0.98
- 4 -


21:40 23-05
RB Constantine 3
AD Constantine
H1
1
0
FT 1 1
7-3
0.75 -1 1/2 -0.95
- 4 -


19:30 23-05
MB Constantine 2
EM Constantine 2
H1
1
1
FT 2 3
8-0
0.83 0 0.98
- 3.25 -


17:10 23-05
Nigeria U17
Togo U17
H1
2
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


17:00 23-05
Niger U17
Burkina Faso U17
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


21:00 23-05
Makedonikos 3
Niki Volou 1
H1
2
1
FT 3 1
5-6
- - -
- - -


20:10 23-05
Egaleo Athens 3
Panahaiki-2005 2
H1
0
0
FT 1 0
3-8
- - -
- - -


20:00 23-05
Panathinaikos B 3
Olympiakos Piraeus B 3
H1
1
1
FT 1 4
4-5
- - -
- - -


22:00 23-05
Denmark U17
Croatia U17 2
H1
1
1
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


22:00 23-05
Ukraine U17 1
Czech Republic U17
H1
0
1
FT 1 3
0-0
- - -
- - -


22:30 23-05
KaPa 3
SJK Akatemia 1
H1
0
1
FT 1 1
2-6
0.87 +1/4 0.97
0.95 3.25 0.85


22:30 23-05
MP MIKELI 4
Jaro 3
H1
0
2
FT 1 4
10-4
0.83 +1 -0.99
0.95 2.75 0.85


22:30 23-05
JIPPO 1
PK-35 Vantaa 1 2
H1
0
0
FT 1 0
3-3
0.9 -1/2 0.82
0.95 3 0.85


22:00 23-05
FK Auda Riga(N) 3
Jelgava 1
H1
0
0
FT 0 1
13-1
0.82 -1/2 0.96
0.88 2.25 0.93


20:00 23-05
Shabab Al Ghazieh 2
Trables Sports Club 1
H1
0
0
FT 0 0
1-2
1 0 0.8
- 2.25 -


20:00 23-05
Alahli Nabatiya 1
Al-Hikma 5
H1
0
0
FT 0 1
2-2
0.78 0 -0.97
- 1.75 -


21:30 23-05
Etoile Metlaoui 1
Olympique de Beja
H1
1
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


21:30 23-05
C.A.Bizertin 1 4
E.Gawafel.S.Gafsa 4
H1
1
1
FT 2 2
4-6
0.77 -1/4 -0.99
0.93 1.75 0.88


22:00 23-05
FC Nomme United
Trans Narva 2
H1
0
1
FT 1 3
3-4
-0.95 0 0.75
0.9 2.75 0.9


19:30 23-05
Johor Darul Takzim III FC U20 1
Terengganu FC III U20 1
H1
0
0
FT 0 0
6-2
0.9 -1 1/2 0.9
- 3.25 -


15:45 23-05
Penang U20 2
Kuching City U20 1
H1
1
2
FT 2 2
7-2
0.93 +1/4 0.88
- 2.5 -


15:45 23-05
Kuala Lumpur FA U20 1
Sabah U20 5
H1
0
1
FT 1 3
5-6
0.83 -1 0.98
- 3 -


15:45 23-05
Pahang U20 1 2
Selangor FA U20 1 2
H1
1
2
FT 2 2
4-4
0.95 +1 1/4 0.85
- 3 -


15:45 23-05
Perak U20 1 3
Kelantan U20 1
H1
1
1
FT 2 1
12-0
0.83 -1 0.98
- 2.75 -


17:00 23-05
Daga United FC 3
Tensung FC 3
H1
0
2
FT 0 4
9-2
0.9 +3/4 0.9
- 3.25 -


21:00 23-05
Victoria Bardar
Saxan Ceadir Lunga
H1
1
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


19:56 23-05
Oravan Oravska Jasenica U19 3
MFK Dolny Kubin U19 3
H1
0
3
FT 1 3
8-7
0.82 +1 0.97
- 3.75 -


22:30 23-05
Gyori Dozsa (W)
Ferencvarosi TC (W) 2
H1
0
0
FT 0 1
5-6
-0.99 0 0.73
0.85 2.75 0.95


19:00 23-05
Ulytau Zhezkazgan
Kairat Almaty II
H1
1
0
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


18:00 23-05
Tarlan
Okzhetpes 2
H1
0
0
FT 0 1
1-9
- - -
- - -


18:00 23-05
Altay FK 4
FK Aktobe II 1 3
H1
1
0
FT 4 1
6-2
- - -
- - -


22:30 23-05
Dinamo-BGUFK Minsk (W)
Energetik-BGU Minsk (W) 1
H1
1
1
FT 3 1
14-0
- - -
- - -


20:30 23-05
FK Minsk (W)
ABFF U19 (W) 2
H1
2
0
FT 5 0
6-0
- - -
- - -


19:30 23-05
Aral Nukus
Mashal Muborak
H1
1
0
FT 1 1
2-2
- - -
- - -


19:00 23-05
FK Olympic Tashkent B
FK Do stlik Tashkent
H1
0
0
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


22:30 23-05
KuPS (Youth) 2
OLS Oulu 1
H1
0
2
FT 1 3
3-9
0.85 +1 1
- 3 -


22:30 23-05
JaPS B 1
Mypa
H1
3
0
FT 5 3
5-6
0.8 -1/4 1
- 3.25 -


21:45 23-05
CSKA 1948 Sofia 1
Botev Plovdiv 2
H1
0
0
FT 2 1
10-5
0.8 -1/2 -0.95
0.9 2.25 0.95


19:15 23-05
Arda 4
Slavia Sofia 3
H1
1
1
FT 3 1
6-3
0.78 0 -0.91
0.8 2 -0.95