Lịch thi đấu bóng đá Wap hôm nay và ngày mai mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá Wap hôm nay và ngày mai mới nhất 24h qua. Ltd bđ Wap cập nhật trực tiếp nhanh nhất

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
01:45 24-05
Cagliari
Fiorentina
-
-0.92 +1/2 0.84
0.95 2.75 0.95


02:00 25-05
Girona
Granada CF
-
0.95 -2 0.95
0.92 3.75 0.98


12:00 25-05
Consadole Sapporo
Kashima Antlers
-
0.98 +1/4 0.88
0.83 2.50 -0.97


12:00 25-05
Jubilo Iwata
Shonan Bellmare
-
0.78 0 -0.91
1 2.50 0.85


12:00 25-05
Jeonbuk Hyundai Motors
Gimcheon Sangmu FC
-
0.88 -1/4 0.98
0.88 2.50 0.98


01:30 25-05
Deportivo Riestra
Rosario Central
-
0.76 0 -0.9
0.94 2.00 0.74


05:00 25-05
Club Atletico Tigre
Racing Club
-
0.95 +1/2 0.9
0.85 2.25 1


07:15 25-05
Belgrano
Central Cordoba SDE
-
0.85 -1/2 1
0.9 2.00 0.95


07:15 25-05
Lanus
Estudiantes La Plata
-
0.75 0 -0.88
0.88 2.00 0.98


01:45 24-05
Waterford United
Drogheda United
-
0.8 -1/4 -0.95
-0.95 2.5 0.8


01:45 25-05
Bohemians
St. Patricks Athletic
-
0.85 0 1
0.93 2.25 0.93


01:45 25-05
Derry City
Sligo Rovers
-
1 -1 1/4 0.85
0.85 2.25 1


01:45 25-05
Galway United
Dundalk
-
0.98 -1/2 0.88
-0.97 2.25 0.83


02:00 25-05
Shamrock Rovers
Shelbourne
-
0.85 -3/4 1
1 2.25 0.85


23:45 23-05
NEC Nijmegen
Go Ahead Eagles
H1
0
0
HT 0 0
0-4
-0.91 -1/4 0.77
0.82 1.5 -0.98


02:00 24-05
FC Utrecht
Sparta Rotterdam
-
0.95 -3/4 0.95
0.95 2.75 0.9


17:00 24-05
Da Nang
Dong Thap
-
- - -
- - -


18:00 24-05
TTBD Phu Dong
Huda Hue
-
- - -
- - -


01:30 24-05
Ternana
Bari
-
0.88 0 0.98
0.88 2.25 0.98


01:30 25-05
Venezia
Palermo
-
1 -1/2 0.85
0.95 2.50 0.9


01:30 24-05
VfL Bochum
Fortuna Dusseldorf
-
0.9 -1/4 1
0.91 2.75 0.99


11:55 25-05
Ehime FC
Tochigi SC
-
0.9 -1/4 0.95
1 2.50 0.85


12:00 25-05
Fujieda MYFC
Kagoshima United
-
0.88 0 0.98
0.9 2.50 0.95


12:00 25-05
V-Varen Nagasaki
JEF United Ichihara Chiba
-
0.88 0 0.98
0.88 2.50 0.98


22:00 24-05
FC Haka
AC Oulu
-
1 -1/2 0.85
-0.97 2.75 0.83


22:59 23-05
Zamalek 1
Future FC 2
H1
1
1
77live 1 1
7-0
-0.73 -1/4 0.55
-0.87 2.5 0.67


22:59 24-05
Enppi
Ceramica Cleopatra FC
-
0.84 +1/4 0.98
0.93 2.25 0.72


22:59 24-05
Pharco
Smouha SC
-
0.91 0 0.91
0.8 2.00 0.84


01:00 24-05
Abha
Al-Khaleej
-
0.98 0 0.83
0.95 2.75 0.85


01:00 24-05
Al-Akhdoud
Al-Wehda
-
1 -1 0.8
0.9 2.75 0.9


01:00 24-05
Al-Ettifaq
Al-Shabab
-
0.88 +1/4 0.93
0.93 2.75 0.88


01:00 24-05
Al-Fateh
Al-Hazm
-
0.98 -1 1/4 0.83
0.83 3.25 0.98


01:00 24-05
Al-Feiha
Al-Taawon
-
0.98 +1/2 0.83
1 3 0.8


01:00 24-05
Al Hilal
Al-Tai
-
0.9 -2 3/4 0.9
0.83 4.25 0.98


01:00 24-05
Al-Ittihad
Dhamk
-
0.8 -3/4 1
0.93 3.25 0.88


01:00 24-05
Al Raed
Al-Ahli SFC
-
0.93 +3/4 0.88
0.93 2.75 0.88


01:00 24-05
Al-Riyadh
Al-Nassr
-
0.83 +2 0.98
1 3.75 0.8


21:00 24-05
Metallurg Bekobod
Navbahor Namangan
-
- - -
- - -


21:30 24-05
Olympic FK Tashkent
FK Andijon
-
- - -
- - -


06:00 24-05
CA Penarol
Club Atletico Progreso
-
0.85 -1 1
1 2.75 0.85


01:00 25-05
Racing Club Montevideo
Boston River
-
0.86 -1/4 0.92
0.92 2.25 0.76


17:00 24-05
Bangladesh Police Club
Fortis Limited
-
- - -
- - -


17:00 24-05
Rahmatganj MFS
Bashundhara Kings
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Indjija
FK Graficar Beograd
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Jedinstvo UB
Semendrija 1924
-
- - -
- - -


22:00 24-05
OFK Beograd
FK Radnicki Sremska Mitrovica
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Tekstilac
Macva Sabac
-
- - -
- - -


18:45 24-05
Balestier Khalsa FC
Tampines Rovers FC
-
- - -
- - -


06:15 24-05
Deportes Tolima
La Equidad
-
0.83 -3/4 -0.97
0.95 2.25 0.9


08:30 24-05
Independiente Santa Fe
Deportiva Once Caldas
-
0.83 -1/2 -0.97
0.88 2 0.98


23:15 24-05
Al-Salmiyah
Al-Nasar
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Arbil
Naft Al Junoob
-
- - -
- - -


22:00 24-05
AL Najaf
Zakho
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Al Karkh
Baghdad
-
- - -
- - -


22:00 24-05
AI Kahrabaa
Duhok
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Al Qasim Sport Club
Al-Hudod
-
- - -
- - -


22:59 23-05
Dinamo Tbilisi 2
Dinamo Batumi 1
H1
1
0
76live 1 2
4-3
0.77 0 -0.98
-0.93 3.5 0.72


22:59 24-05
FC Telavi
Samgurali Tskh
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Torpedo Kutaisi
Gagra Tbilisi
-
- - -
- - -


18:15 24-05
Bavarians FC
Tuv Buganuud
-
- - -
- - -


06:30 24-05
Sportivo Trinidense
General Caballero LJM
-
1 -1/2 0.8
0.83 2.25 0.98


23:15 23-05
Odra Miasteczko Slaskie
MKS Czarni Pyskowice
H1
4
1
68live 9 1
8-1
0.85 -1 3/4 0.95
0.9 12.75 0.9


14:05 24-05
A League All Stars
Newcastle United
-
0.88 +1 3/4 0.98
0.88 4 0.93


17:05 24-05
A-League All Stars (W)
Arsenal (W)
-
- - -
- - -


22:59 23-05
Mauritania U20 (W) 2
Guinea U20 (W) 1
H1
0
2
84live 0 8
1-15
1 +1/4 0.8
-0.83 8.5 0.65


02:00 24-05
Sierra Leone (W) U20
Liberia U20(W)
-
0.8 +3/4 1
0.8 2.5 1


00:00 25-05
Bodo Glimt
KFUM Oslo
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Elfsborg
Halmstads
-
0.99 -1 1/2 0.91
0.8 2.75 -0.95


00:00 25-05
Malmo FF
Kalmar
-
0.85 -1 3/4 -0.95
0.93 3.25 0.93


19:30 24-05
LNZ Lebedyn
FC Vorskla Poltava
-
0.95 -1/4 0.85
0.85 2.25 0.95


00:00 24-05
IK Brage
Degerfors IF
41live 0 1
3-0
0.95 -1/2 0.9
0.85 2.5 1


00:00 24-05
Orebro
Utsiktens BK 2
41live 0 0
2-0
-0.83 -1/4 0.7
0.97 1.5 0.87


00:00 24-05
Varbergs BoIS FC
IK Oddevold
42live 1 0
2-0
0.8 +1/4 -0.95
0.97 2.75 0.87


00:00 24-05
Lyn Oslo
Sandnes Ulf 1
41live 1 0
1-2
1 -1/2 0.85
0.8 2.75 -0.95


00:00 25-05
CS Mioveni
FC Botosani
-
0.99 +1/4 0.83
0.8 2.00 0.8


00:00 25-05
Hillerod Fodbold
AC Horsens
-
-0.97 -3/4 0.83
0.83 2.50 -0.97


00:00 25-05
Hobro
Sonderjyske
-
0.93 +3/4 0.93
0.83 2.75 -0.97


00:00 25-05
Kolding FC
Aalborg
-
0.88 0 0.98
0.88 3.00 0.98


00:00 25-05
Vendsyssel
Fredericia
-
0.83 -1/4 -0.97
0.83 3.00 -0.97


23:30 23-05
Backa Topola
FK Napredak Krusevac
H1
2
0
52live 3 0
1-2
1 -1 3/4 0.8
1 4.25 0.8


20:00 24-05
Bodrumspor
Corum Belediyespor
-
0.8 -1/2 0.98
0.81 2.50 0.83


00:15 24-05
CSKA Sofia
Cherno More Varna
25live 0 0
3-1
0.92 -1/2 0.92
0.85 1.75 1


01:45 25-05
Athlone Town
UC Dublin
-
0.78 +1/4 -0.91
0.83 2.25 -0.97


01:45 25-05
Cork City
Treaty United
-
0.83 -1 1/4 -0.97
0.83 2.50 -0.97


01:45 25-05
Kerry FC
Finn Harps
-
0.8 +1/4 -0.95
0.85 2.25 1


01:45 25-05
Wexford (Youth)
Bray Wanderers
-
0.88 -1/4 0.98
0.8 2.50 -0.95


09:00 24-05
CDSyC Cruz Azul
Club America
-
0.78 +1/4 -0.91
0.88 2.25 0.98


02:00 24-05
Raith Rovers
Ross County
-
0.9 0 0.95
0.88 2.50 0.98


20:00 24-05
Hapoel Umm Al Fahm
Bnei Yehuda Tel Aviv
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Natzrat Illit
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Maccabi Herzliya
Ironi Tiberias
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Kiryat Shmona
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Hapoel Afula
Hapoel Acre FC
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Hapoel Kfar Saba
Kafr Qasim
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Hapoel Ramat Gan
Sectzya Nes Ziona
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Ihud Bnei Shefaram
Hapoel Rishon Lezion
-
- - -
- - -


00:45 24-05
Besiktas JK(N)
Trabzonspor
-
-0.95 -1/4 0.8
-0.91 2.25 0.77


05:00 24-05
Criciuma
Bahia
-
0.78 +1/4 -0.91
-0.91 2.25 0.78


05:00 24-05
Botafogo SP
Palmeiras
-
0.83 +1 1/4 -0.97
0.85 2.25 1


05:30 24-05
Cuiaba
Goias
-
-0.91 -1/2 0.78
0.85 2 1


07:30 24-05
Sao Paulo
Ag. Maraba
-
0.93 -2 3/4 0.93
1 3.5 0.85


07:30 24-05
Ceara
CRB AL
-
0.93 -1/2 0.93
0.83 2 -0.97


01:30 25-05
NK Rogaska
ND Gorica
-
- - -
- - -


00:30 24-05
Cyprus U17
Srbija C.Gora U17
12live 0 0
0-0
- - -
- - -


00:30 24-05
Austria U17
Wales U17
12live 0 0
0-0
- - -
- - -


22:00 24-05
Italy U17
Slovakia U17
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Sweden U17
Poland U17
-
- - -
- - -


00:30 25-05
France U17
Spain U17
-
- - -
- - -


00:30 25-05
Portugal U17
England U17
-
- - -
- - -


21:30 24-05
BFC Daugavpils
Riga FC
-
- - -
- - -


22:30 24-05
FK Liepaja
FK Valmiera
-
- - -
- - -


22:59 24-05
Suduva
TransINVEST Vilnius
-
- - -
- - -


00:00 24-05
Norrby IF
FC Trollhattan
41live 0 0
4-0
0.85 -1/4 0.95
0.97 1.75 0.82


00:00 25-05
Orebro Syrianska IF
FBK Karlstad
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Torns IF
Ariana
-
- - -
- - -


00:15 25-05
Tvaakers IF
Ljungskile
-
- - -
- - -


22:59 24-05
FK Vitebsk
Naftan Novopolock
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Dinamo Brest
FC Torpedo Zhodino
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Holbaek
BK Frem
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Holstebro BK
Young Boys FD
-
- - -
- - -


21:15 24-05
Ajman
Al-Sharjah
-
0.95 +1/2 0.87
0.88 3.25 0.76


21:15 24-05
Hatta
Al-Jazira(UAE)
-
0.94 +1 1/2 0.88
0.86 3.75 0.78


00:00 25-05
Al Wahda(UAE)
Khor Fakkan
-
0.84 -1 1/4 0.98
0.87 3.50 0.77


00:00 25-05
Emirates Club
Al Nasr Dubai
-
0.88 +1 0.94
0.87 3.50 0.77


19:15 24-05
Terengganu
Kelantan United
-
0.78 -1 3/4 0.92
0.76 3.00 0.88


20:00 24-05
Kedah
Perak
-
0.93 -2 1/2 0.77
0.86 3.25 0.78


22:59 23-05
Al Hidd 1
Al-Ittihad(BHR) 2
H1
1
1
77live 2 1
14-3
0.8 -1/4 1
0.9 3.5 0.9


22:59 23-05
East Riffa 1
Malkia 2
H1
2
1
76live 2 1
3-4
0.67 0 -0.87
-0.91 3.5 0.7


01:00 25-05
Raja Casablanca Atlhletic
Renaissance Sportive de Berkane
-
- - -
- - -


22:25 24-05
Al Rustaq
Al Wehda(OMA)
-
- - -
- - -


22:25 24-05
Al-Seeb
Al Shabab(OMA)
-
- - -
- - -


22:25 24-05
Bahla
ibri
-
- - -
- - -


22:25 24-05
Dhufar
Al-Nahda Muscat
-
- - -
- - -


22:25 24-05
Oman Club
Sur Club
-
- - -
- - -


22:25 24-05
Sohar Club
Al-Nasr(OMA)
-
- - -
- - -


00:00 24-05
Parnu JK Vaprus 1
Tartu JK Maag Tammeka 2
41live 0 1
4-0
0.75 +1/4 -0.95
-0.98 1.5 0.77


22:59 23-05
Borac Banja Luka 1
HSK Zrinjski Mostar 3
H1
0
0
80live 0 1
7-0
0.65 0 -0.83
-0.43 0.5 0.32


07:30 25-05
America MG
Santos
-
0.78 0 -0.91
-0.95 2.25 0.8


01:00 24-05
Fjolnir
Throttur Reykjavik
-
0.95 -3/4 0.9
0.95 3.5 0.9


02:30 25-05
Palestino
Union Espanola
-
1 -1/2 0.85
0.9 2.50 0.95


06:00 25-05
Union La Calera
Coquimbo Unido
-
0.85 +1/4 1
0.98 2.50 0.88


05:00 25-05
Tristan Suarez
San Martin San Juan
-
0.81 +1/4 0.97
0.87 2.00 0.77


05:00 25-05
Ferrol Carril Oeste
CA San Miguel
-
1 -1/4 0.78
0.75 1.75 0.9


05:00 25-05
Atletico Rafaela
Almirante Brown
-
-0.99 -1/2 0.77
0.95 2.00 0.7


05:00 25-05
Agropecuario de Carlos Casares
Defensores Unidos
-
0.93 -1/2 0.85
0.8 2.00 0.83


10:00 25-05
Green Gully Cavaliers
Hume City
-
0.91 0 0.81
0.81 2.75 0.91


12:00 25-05
Avondale FC
St Albans Saints
-
0.86 -2 1/2 0.86
0.77 3.75 0.96


06:30 25-05
Charleston Battery
El Paso Locomotive FC
-
0.99 -1 1/2 0.79
0.82 3.00 0.78


06:30 25-05
Hartford Athletic
Monterey Bay FC
-
0.89 0 0.89
0.84 3.00 0.77


07:30 25-05
FC Tulsa
Oakland Roots
-
0.88 -1/4 0.9
0.8 3.00 0.8


11:00 24-05
Box Hill (W)
Calder United SC (W)
-
- - -
- - -


11:00 24-05
Essendon Royals (W)
Preston Lions (W)
-
- - -
- - -


11:00 24-05
Heidelberg United (W)
Bentleigh Greens (W)
-
- - -
- - -


11:00 24-05
Boroondara Eagles (W)
Brunswick Juventus (W)
-
- - -
- - -


11:00 24-05
South Melbourne (W)
Emerging Athlete Program (W)
-
- - -
- - -


11:00 24-05
FC Bulleen Lions (W)
Alamein (W)
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Fukuoka AN (W)
Tsukuba FC (W)
-
- - -
- - -


11:00 25-05
JFA Academy Fukushima (W)
FC Imabari (W)
-
- - -
- - -


11:00 25-05
SEISA OSA Rheia (W)
Diavorosso Hiroshima (W)
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Veertien Mie (W)
Diosa Izumo (W)
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Yamato Sylphid (W)
Fujizakura Yamanashi (W)
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Okayama Yunogo Belle (W)
Kibi International University (W)
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Gunma FC White Star (W)
Ehime FC (W)
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Alashkert
FC Avan Academy
-
- - -
- - -


20:00 24-05
BKMA
FK Van Charentsavan
-
- - -
- - -


20:00 24-05
FC Noah
FC West Armenia
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Shirak
FC Pyunik
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Urartu
Ararat Yerevan
-
- - -
- - -


17:00 24-05
Cracovia Krakow (Youth)
Sandecja Youth
-
- - -
- - -


19:00 24-05
SC Freiburg U19
Hoffenheim U19
-
- - -
- - -


02:00 24-05
San Antonio Bulo Bulo
Royal Pari FC
-
0.98 -1/2 0.83
0.9 2.75 0.9


05:00 24-05
Always Ready
Nacional Potosi
-
1 -1 0.8
1 3 0.8


07:00 24-05
The Strongest
Club Guabira
-
0.8 -1 1/2 1
1 3.25 0.8


16:30 24-05
Sydney FC (Youth)
Spirit FC
-
0.88 +1/4 0.93
0.9 3.25 0.9


01:15 24-05
Ready U19
Grorud U19
-
0.78 -1/2 -0.97
1 4.5 0.8


01:15 24-05
Asker U19
Ullensaker U19
-
0.8 0 1
1 4.5 0.8


01:15 24-05
FF Lillehammer U19
Klofta U19
-
0.88 -1/4 0.93
1 4.5 0.8


17:00 24-05
Ulsan Citizens
Gimhae City
-
0.83 +1/2 0.98
-0.97 2.25 0.78


15:00 24-05
Hubei Istar
Shandong Taishan B
-
- - -
- - -


22:59 24-05
Sokol Hostoun
Taborsko Akademie
-
- - -
- - -


22:59 24-05
FK Kraluv Dvur
Bohemians1905 B
-
- - -
- - -


22:59 24-05
Povltava FA
Dukla Praha B
-
- - -
- - -


17:45 24-05
Moadon Sport Tira
Sport Club Dimona
-
- - -
- - -


09:00 24-05
Angel City FC (W)
San Diego Wave (W)
-
0.9 +1/4 0.9
0.9 2.5 0.9


06:00 25-05
Orlando Pride (W)
Portland Thorns FC (W)
-
- - -
- - -


06:30 25-05
Washington Spirit (W)
OL Reign Reign (W)
-
- - -
- - -


07:00 25-05
Houston Dash (W)
North Carolina (W)
-
- - -
- - -


09:00 25-05
Bay FC (W)
Gotham FC (W)
-
- - -
- - -


14:00 24-05
Boeun Sangmu (W)
Gyeongju FC (W)
-
- - -
- - -


17:00 24-05
Changnyeong (W)
Sejong Gumi Sportstoto (W)
-
- - -
- - -


17:00 24-05
KSPO FC (W)
Seoul Amazones (W)
-
- - -
- - -


17:00 24-05
Hyundai Steel Red Angels (W)
Suwon FMC (W)
-
- - -
- - -


21:00 24-05
ASM Oran
SKAF Khemis Melina
-
- - -
- - -


21:00 24-05
GC Mascara
JSM Tiaret
-
- - -
- - -


21:00 24-05
JS Ghir Abadla
OM Medea
-
- - -
- - -


21:00 24-05
MCB Oued Sly
NA Hussein Dey
-
- - -
- - -


21:00 24-05
RC Arba
ES Mostaganem
-
- - -
- - -


21:00 24-05
RC Kouba
CRB Temouchent
-
- - -
- - -


21:00 24-05
SC Mecheria
WA Boufarik
-
- - -
- - -


21:00 24-05
WA Mostaganem
ESM Kolea
-
- - -
- - -


21:00 24-05
CA Batna
NRB Teleghma
-
- - -
- - -


21:00 24-05
HB Chelghoum Laid
AS Khroub
-
- - -
- - -


21:00 24-05
JS Bordj Menaiel
USM EL HARRACH
-
- - -
- - -


21:00 24-05
MC El Eulma
IRB Ouargla
-
- - -
- - -


21:00 24-05
MO Constantine
MSP Batna
-
- - -
- - -


21:00 24-05
Olympique Akbou
ES Sour El Ghozlane
-
- - -
- - -


21:00 24-05
Oued Magrane
AS Ain Mlila
-
- - -
- - -


21:00 24-05
USM Annaba
IB Khemis El Khechna
-
- - -
- - -


16:00 24-05
FC Victoria Mykolaivka
FK Nyva Buzova
-
- - -
- - -


17:00 24-05
FK Yarud Mariupol
Ahrobiznes TSK Romny
-
- - -
- - -


17:00 24-05
FC Inhulets Petrove
FC Karpaty Lviv
-
- - -
- - -


17:00 24-05
FC Livyi Bereh
FK Epitsentr Dunayivtsi
-
- - -
- - -


18:00 24-05
Vasas U19
Illes Akademia Haladas U19
-
- - -
- - -


18:00 24-05
Ujpesti TE U19
Debrecin VSC U19
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
-
- - -
- - -


22:30 24-05
NFA Kaunas
Babrungas
-
- - -
- - -


15:00 24-05
Kryvbas U21
FC Mynai U21
-
- - -
- - -


16:00 24-05
LNZ Cherkasy U21
FC Vorskla U21
-
- - -
- - -


16:00 24-05
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
Veres Rivne U21
-
- - -
- - -


16:00 24-05
Obolon Kiev U21
PFC Oleksandria U21
-
- - -
- - -


17:00 24-05
Chernomorets Odessa U21
Dnipro-1 U21
-
- - -
- - -


17:00 24-05
Rukh Vynnyky U21
Dinamo KyivU21
-
- - -
- - -


17:00 24-05
Polissya Zhytomyr U21
FC Shakhtar Donetsk U21
-
- - -
- - -


17:00 24-05
Zorya U21
Kolos Kovalivka U21
-
- - -
- - -


17:00 24-05
Adelaide Panthers
Adelaide City FC
-
0.9 +1 1/2 0.9
0.93 3.75 0.88


12:00 25-05
Croydon Kings
Adelaide Raiders SC
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Breidablik (W)
Valur (W)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Hafnarfjordur (W)
Vikingur Reykjavik (W)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Stjarnan Gardabaer (W)
Fylkir (W)
-
- - -
- - -


19:00 24-05
FK Rostov (W)
Spartak Moscow (W)
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Cooma Tigers
OConnor Knights
-
0.81 +1 0.91
0.86 3.50 0.86


12:00 25-05
Canberra Olympic
Monaro Panthers
-
0.91 +1 1/2 0.81
0.77 3.50 0.96


17:30 24-05
Redlands United FC
Rochedale Rovers
-
-0.97 0 0.78
0.83 3.25 0.98


16:15 24-05
Western United FC NPL
Northcote City
-
- - -
- - -


16:15 24-05
Melbourne Victory FC (Youth)
Preston Lions
-
- - -
- - -


17:30 24-05
Werribee City
Caroline Springs George Cross
-
0.88 +1/2 0.93
0.93 3 0.88


17:30 24-05
Bentleigh greens
FC Bulleen Lions
-
0.8 -3/4 1
0.98 3.25 0.83


12:00 25-05
Melbourne Heart (Youth)
Kingston City
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Brunswick City
North Geelong Warriors
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Eastern Lions SC
Langwarrin
-
- - -
- - -


01:30 24-05
Sol de America Pastoreo
Guairena
-
- - -
- - -


06:30 24-05
Deportivo Santani
Sportivo San Lorenzo
-
- - -
- - -


18:00 24-05
Yassy Turkistan
FK Arys
-
- - -
- - -


18:00 24-05
FC Jetisay
Kaisar Kyzylorda Reserves
-
- - -
- - -


02:15 24-05
Throttur Vogum
KF Gardabaer
-
0.8 0 1
0.95 3.5 0.85


02:15 24-05
Volsungur husavik
KF Fjallabyggdar
-
- - -
- - -


18:00 24-05
Dinamo Brest (W)
Lokomotiv Vitebsk (W)
-
- - -
- - -


01:45 24-05
Dundee United (W)(N)
Kilmarnock (W)
-
0.98 -1 1/4 0.83
1 3.25 0.8


20:00 24-05
Aragvi Dusheti
WIT Georgia Tbilisi
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Gareji Sagarejo
Shturmi
-
- - -
- - -


20:00 24-05
Kolkheti 1913 Poti
FC Metalurgi Rustavi
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Spaeri FC
Dinamo Tbilisi II
-
- - -
- - -


22:59 24-05
Lokomotiv Tbilisi
FC Sioni Bolnisi
-
- - -
- - -


18:00 24-05
Buxoro FK
Kuruvchi Kokand Qoqon
-
- - -
- - -


06:00 25-05
Atletico Huila
Orsomarso
-
- - -
- - -


08:10 25-05
Real Cartagena
Tigres Zipaquira
-
- - -
- - -


22:59 24-05
Athletic Club Bibao (W)
UD Granadilla Tenerife Sur (W)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Atletico de Madrid (W)
Levante Las Planas (W)
-
0.8 -1 1/2 0.98
0.86 3.00 0.78


01:00 24-05
IBV Vestmannaeyjar (W)
Grotta (W)
-
0.9 +1/4 0.9
0.9 3.5 0.9


01:00 24-05
UMF Selfoss (W)
IR Reykjavik (W)
-
- - -
- - -


02:15 24-05
Afturelding (W)
Grindavik (W)
-
0.85 -1/2 0.95
0.98 3.25 0.83


02:15 24-05
IA Akranes (W)
Fram Reykjavik (W)
-
0.95 +1/2 0.85
0.83 3.75 0.98


22:00 24-05
FC Bdin Vidin
Sportist Svoge
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Belasitsa Petrich
CSKA 1948 Sofia II
-
- - -
- - -


22:00 24-05
FK Chernomorets 1919 Burgas
Yantra Gabrovo
-
- - -
- - -


22:00 24-05
FC Dobrudzha
PFK Montana
-
- - -
- - -


22:00 24-05
FC Dunav Ruse
Litex Lovech
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Marek Dupnitza
Strumska Slava
-
- - -
- - -


22:00 24-05
FC Maritsa 1921
Ludogorets Razgrad II
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Septemvri Sofia
Chernomorets Balchik
-
- - -
- - -


22:00 24-05
Spartak Varna
Spartak Pleven
-
- - -
- - -


06:00 25-05
Serra
Ipatinga
-
- - -
- - -


01:00 24-05
Bonsucesso U20
Campo Grande AC U20
-
0.85 -3/4 0.95
0.9 3 0.9


01:00 25-05
Agua Santa SP Youth
EC Sao Bernardo U20
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Audax Sao Paulo Youth
Sao Paulo (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Brasilis FC U20
Porto Ferreira SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Capivariano FC SP Youth
RB Bragantino Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Comercial Tiete SP Youth
Desportivo Brasil Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Comercial SP Youth
Sertaozinho -SP (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Flamengo-SP (Youth)
Guarulhos SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Francana Youth
Botafogo-SP (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Gremio Prudente SP (Youth)
Gremio Novorizontin (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
CA Guacuano U20
Ponte Preta (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Guarani SP (Youth)
Paulinia SP (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Ibrachina Youth
Palmeiras (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Independente SP Youth
Uniao Sao Joao (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Inter Bebedouro SP Youth
Bandeirante SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Itapirense Youth
SC Aguai SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Ituano (Youth)
Sfera Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Jabaquara SP U20
Santo Andre (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Jose Bonifacio SP Youth
Fernando Boris U20
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Juventus-AC (Youth)
Aster Brasil Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
OSTO youth team
Referencia SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Portuguesa Santista SP Youth
Mauaense SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Portuguesa (Youth)
Nacional AC SP (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Rio Branco EC/SP Youth
Cosmopolitano SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Rio Claro (Youth)
Velo Clube Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Rio Preto (Youth)
Mirassol FC Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Sao Bento SP (Youth)
Elosport SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Sao Caetano (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Sao Carlos (Youth)
CA Taquaritinga SP U20
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Sao Jose AP (Youth)
Joseense SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
SKA Brasil Youth
CA Metropolitano U20
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Tanabi SP (Youth)
Olimpia SP U20
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Tupa SP Youth
Presidente Prudente SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Uniao Mogi Youth
Pinda Ferrov SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Uniao Suzano Youth
Taubate (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Vital Ibiuna SP Youth
Gremio Osasco Youth
-
- - -
- - -


01:00 25-05
Vocem SP Youth
Marilia (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
XV de Piracicaba (Youth)
Inter de Limeira (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 25-05
XV de Jau (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 24-05
Palmeiras SP (W)
Ferroviaria SP (W)
-
0.83 -1/4 0.98
0.9 2.75 0.9


07:30 24-05
Bragantino (W)
SC Corinthians Paulista (W)
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Perth Glory FC U20
Stirling Macedonia U20
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Inglewood United U20
Bayswater U20
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Balcatta U20
Armadale SC U20
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Fremantle City U20
Pires U20
-
- - -
- - -


12:00 25-05
FloreatAthena U20
Olympic Kingsway U20
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Perth RedStar FC U20
Western Knights U20
-
- - -
- - -


07:00 24-05
Manta FC
Chacaritas SC
-
0.78 -1/4 -0.97
0.9 2 0.9


12:00 25-05
NTC Football West (W)
UWA-Nedlands FC (W)
-
- - -
- - -


22:59 23-05
Sola 3
Vidar
H1
1
2
84live 1 2
5-6
-0.74 0 0.57
-0.87 3.5 0.67


22:30 24-05
OPS-jp
JS Hercules
-
- - -
- - -


22:59 24-05
Kiffen Helsinki
NJS
-
- - -
- - -


23:30 24-05
Kufstein
FC Pinzgau Saalfelden
-
- - -
- - -


00:00 25-05
SC Mannsdorf
Kremser
-
- - -
- - -


00:00 25-05
ASK Voitsberg
USV St. Anna
-
- - -
- - -


00:00 25-05
TUS Bad Gleichenberg
WSC Hertha Wels
-
- - -
- - -


00:00 25-05
SC Gleisdorf
SC Weiz
-
- - -
- - -


00:00 25-05
SV Ried B
Vocklamarkt
-
- - -
- - -


00:00 25-05
SK Vorwarts Steyr
Union Gurten
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Wallern
LASK (Youth)
-
- - -
- - -


00:30 25-05
Ardagger
Austria Wien (Youth)
-
- - -
- - -


00:30 25-05
Traiskirchen
Andelsbuch
-
- - -
- - -


00:30 25-05
Wiener SC
Neusiedl
-
- - -
- - -


00:30 25-05
Bischofshofen
SC Schwaz
-
- - -
- - -


23:30 24-05
Middelfart G og
Esbjerg
-
0.85 +1/2 0.93
0.89 3.00 0.73


00:00 25-05
AB Copenhagen
Roskilde
-
0.85 +1/2 0.93
0.8 2.50 0.81


22:00 24-05
Lidkopings FK (W)
Malmo (W)
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Gamla Upsala SK (W)
IK Uppsala (W)
-
- - -
- - -


00:30 24-05
Ahlafors IF
IK Gauthiod
14live 0 0
3-0
1 -1 1/4 0.8
0.95 3 0.85


00:00 25-05
Taftea IK
Umea FC Academy
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Mjolby AI FF
IF Sylvia
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Nosaby IF
IFK Hassleholm
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Grebbestads IF
Herrestads AIF
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Motala AIF FK
Lidkopings FK
-
- - -
- - -


00:30 25-05
Haninge
Syrianska Botkyrka IF
-
- - -
- - -


00:30 25-05
Karlskrona AIF
Kristianstads FF
-
- - -
- - -


00:30 25-05
Vanersborgs IF
Sifhalla
-
- - -
- - -


00:30 25-05
Kungsangens IF
FOC Farsta
-
- - -
- - -


17:15 24-05
Riverside Olympic
Launceston City
-
0.77 +2 1/4 0.96
0.86 4.00 0.86


11:00 25-05
South Hobart
Kingborough Lions
-
0.81 -1/2 0.91
0.86 3.00 0.86


11:30 25-05
Hobart Zebras
Devonport City
-
0.86 +1 1/4 0.86
0.96 3.50 0.77


17:00 24-05
Broadmeadow Magic
Lake Macquarie
-
0.88 -4 1/4 0.93
0.98 5.25 0.83


11:30 25-05
Edgeworth Eagles FC
Newcastle Olympic
-
0.9 -1/4 0.88
0.77 2.75 0.87


11:30 25-05
Maitland
Weston Workers FC
-
-0.99 -1/4 0.77
0.84 3.25 0.8


17:15 24-05
Brisbane City (W)
Mitchelton (W)
-
- - -
- - -


03:00 25-05
Argentino de Rosario
Deportivo Paraguayo
-
- - -
- - -


03:00 25-05
Claypole
General Lamadrid
-
- - -
- - -


03:00 25-05
Centro Espanol
Sportivo Barracas
-
- - -
- - -


03:00 25-05
Defensores de Cambaceres
Uhl Que Sa
-
- - -
- - -


03:00 25-05
Deportivo Espanol
Berazategui
-
- - -
- - -


03:00 25-05
Leandro N Alem
El Porvenir
-
- - -
- - -


03:00 25-05
Puerto Nuevo
Central Cordoba De Rosario
-
- - -
- - -


03:00 25-05
Victoriano Arenas
Club Lujan
-
- - -
- - -


22:59 24-05
Kabuscorp do Palanca
Progresso da Lunda Sul
-
- - -
- - -


09:00 24-05
Arizona (W)
Royals AZ FC (W)
-
- - -
- - -


01:45 25-05
Glentoran (W)
Mid Ulster (W)
-
- - -
- - -


01:45 25-05
Linfield (W)
Lisburn (W)
-
- - -
- - -


01:15 24-05
FC San Marcos
Deportivo Llacuabamba
-
0.78 -1/4 -0.97
0.88 2.25 0.93


03:30 24-05
FC Carlos Stein
Alianza Universidad
-
0.93 +1 1/2 0.88
0.9 2.75 0.9


01:15 25-05
Molinos El Pirata
Juan Pablo II College
-
- - -
- - -


06:15 25-05
Costa Del Este
Plaza Amador
-
- - -
- - -


08:30 25-05
San Francisco FC
Tauro FC
-
- - -
- - -


22:59 23-05
FC Haka Juniors 1
Tampereen Peli Toverit 1
H1
0
1
82live 1 1
6-3
-0.98 0 0.77
-0.95 2.5 0.75


23:30 23-05
VPS Vaasa-J 1
Narpes Kraft II
H1
2
0
55live 2 0
13-0
0.85 -2 3/4 0.95
0.77 5 -0.98


00:00 24-05
ACE
Ylojarvi United
44live 2 1
0-7
0.92 +1/2 0.87
0.9 5.5 0.9


00:15 24-05
HooGee
FC Espoo
24live 0 1
1-1
0.82 0 0.97
0.95 4.25 0.85


00:15 24-05
Atlantis FC/Akatemia
Gnistan Ogeli
23live 0 0
2-0
0.8 -2 1
0.9 4 0.9


00:20 24-05
PPJ/Ruoholahti
EsPa
21live 0 0
0-2
0.95 +1/4 0.85
0.92 3 0.87


01:00 24-05
Stade d Abidjan
Racing d"Abidjan
-
0.9 0 0.9
0.95 2 0.85


17:30 24-05
Springvale White Eagles
Old Scotch SC
-
- - -
- - -


17:00 24-05
Western Rage
Mounties Wanderers
-
- - -
- - -


17:15 24-05
Central Coast United FC
Inner West Hawks
-
- - -
- - -


03:00 24-05
Lettir Reykjavik
KF Hafnir
-
1 +3 3/4 0.8
0.9 5.5 0.9


02:15 24-05
KFK Kopavogur
FC Arbaer
-
0.98 +1 1/2 0.83
1 4.5 0.8


02:15 25-05
KV Reykjavik
Augnablik Kopavogur
-
- - -
- - -


02:15 25-05
Vaengir Jupiters
UMF Vidir
-
- - -
- - -


16:30 24-05
Nunawading City
Altona City
-
- - -
- - -


17:30 24-05
Essendon Royals
FC Melbourne Srbija
-
- - -
- - -


17:30 24-05
Brunswick Juventus
Boroondara
-
- - -
- - -


00:00 24-05
Kaiserslautern (Youth)
FC Bitburg
37live 2 0
5-1
0.9 -2 1/2 0.9
1 5.75 0.8


00:00 24-05
TUS Bovinghausen 04
Adams Sam Beek
39live 0 2
2-3
1 0 0.8
0.92 4.5 0.87


00:30 24-05
SC Preussen Munster II
SV Westfalia Rhynern
7live 0 0
0-0
0.92 -3/4 0.87
0.8 3.25 1


00:30 24-05
Werder Bremen III
TuS Schwachhausen
7live 0 0
1-0
0.87 -2 1/2 0.92
0.87 4.75 0.92


00:30 24-05
SVGO Bremen
SC Borgfeld
10live 0 0
0-2
0.92 +3/4 0.87
0.82 3.75 0.97


17:15 24-05
Glenorchy Knights Reserves
Hobart City FC
-
- - -
- - -


17:15 24-05
Clarence Zebras Reserves
Hobart United
-
- - -
- - -


07:00 24-05
Deportivo Yautepec FC
Faraones Texcoco
-
- - -
- - -


23:30 24-05
Næstved IF 2
Valle Brooklyn
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Horsens Freja
Vorup FB
-
- - -
- - -


00:00 25-05
Horsholm-Usserod IK
Nr. sundby
-
- - -
- - -


20:50 24-05
HNK Vukovar 91
NK Zrinski Jurjevac
-
0.79 +1 1/4 0.99
0.85 2.25 0.75


22:59 23-05
Ferro Carril Oeste Reserves 2
Defensores Unidos Reserves 3
H1
1
2
84live 2 3
7-3
-0.77 -1/4 0.6
-0.77 5.5 0.6


22:59 23-05
Yupanqui Reserves 2
Juventud Unida San Miguel Reserves 2
H1
1
3
77live 2 3
6-3
0.55 0 -0.73
0.85 5.5 0.95


22:59 23-05
Atletico Fenix Reserves 2
Sportivo Italiano Reserves
H1
0
0
84live 1 1
2-1
0.52 0 -0.7
-0.73 1.5 0.55


23:10 23-05
CA Atlas Reserves 1
CA Lugano Reserves 2
H1
2
1
69live 2 2
3-2
0.92 +1/2 0.87
0.7 5 -0.91


00:30 24-05
Canuelas FC Reserves
CS Dock Sud Reserves
9live 0 0
0-0
-0.98 -1/2 0.77
0.85 2.75 0.95


01:00 24-05
Gimnasia LP Reserves
Racing Club Reserves
-
0.9 +1/4 0.9
0.85 2.25 0.95


01:00 24-05
Deportivo Riestra Reserves
Atletico Tucuman Reserve
-
0.85 -1/4 0.95
0.98 2.25 0.83


01:00 24-05
Platense Reserves
Godoy Cruz Reserves
-
0.75 +1/4 -0.95
1 2.25 0.8


01:00 24-05
Union Santa Fe Reserves
Lanus Reserves
-
-0.91 0 0.7
0.8 2.25 1


01:00 24-05
Instituto AC Cordoba II
Argentinos Jrs Reserves
-
0.8 0 1
1 2.25 0.8


01:00 24-05
All Boys Reserves
CA San Telmo Reserves
-
0.83 +1/4 0.98
0.83 2.25 0.98


01:30 24-05
Argentino Quilmes Reserves
Argentino Merlo Reserves
-
1 -1/2 0.8
0.95 2.75 0.85


05:00 24-05
Central Cordoba SdE Reserves
Defensa y Justicia Reserves
-
0.83 0 0.98
1 2.25 0.8


00:40 24-05
Bnei Sakhnin U19(N)
Ashdod MS U19
2live 0 0
0-0
0.8 -1/4 1
0.82 2.75 0.97


18:00 24-05
Panathinaikos U19
Aris Thessaloniki U19
-
- - -
- - -


16:00 24-05
Hajduk Split U19
Rijeka U19
-
- - -
- - -